★Tsawon: Har zuwa mita 4,000 (ƙafa 13,123)
Lokacin da kayan aiki ke aiki a tsayin sama da 1000m, da fatan za a ƙididdige shi musamman don a iya daidaita ƙarfin caji da ƙarfin ɗaki yayin masana'anta.
★Humidity: Matsakaicin yanayin zafi na awa 24 bai wuce 95%
★Zazzabi: Matsakaicin +50°C
Mafi qarancin -40 ° C
★Matsakaicin zafin jiki a cikin awanni 24 kada ya wuce 35°C
★Plateaus: An daidaita shi da yanayin yanayi na musamman na yankuna masu tsayi.
★ Yankunan bakin teku: Mai iya jure yanayin danshi da lalata da ake samu kusa da bakin teku.
★High Sanyi: Mai ƙarfi da zai iya aiki a yankuna masu tsananin sanyi.
★ High Pollution: Resistance ga matsananci yanayi hade da masana'antu da kuma birane saituna.
Yankunan da ke da saurin girgizar ƙasa: ƙira mai jure girgizar ƙasa yana tabbatar da daidaiton tsari har zuwa ƙarfin digiri 9
NO | Suna | Siga |
1 | Ƙididdigar mita | 50Hz/60Hz |
2 | Ƙarfin wutar lantarki | 40.5kv |
3 | Ƙididdigar halin yanzu | 630A |
4 | Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | 20/4s-25kA/2s |
5 | Ƙididdigar mitar wutar lantarki jure irin ƙarfin lantarki (/min) | 95/118 ku |
6 | Ƙimar walƙiya mai ƙima ta jure ƙarfin lantarki | 185/215kV |
7 | Asarar nau'in ci gaban sabis | Farashin 2B |
8 | Ƙimar arcing na ciki | An shirya IACA FL20kA/IS da bango lACA FLR 20kA/S da aka shirya daga bango |
9 | Matsayin kariyar sauyawa/cubicle | P67/IP4X |
1Babban tsarin sauyawa2Aiki panel
3tsarin lalata4Kebul dakin
5 Akwatin sarrafawa na biyu6Busbar mai haɗa bushing
7Arc extinguishing na'urar8Mai cire haɗin haɗin gwiwa
9Akwatin da aka rufe cikakke10Na'urar rage matsi a cikin akwatin
Kebul dakin
• Za'a iya buɗe ɗakin kebul ɗin idan mai ciyarwa ya keɓe ko ƙasa.
• Bushing ya bi daidaitattun DIN EN 50181, haɗin ƙulli na M16, kuma ana iya haɗa mai kama a bayan adaftar USB mai siffar T.
• Haɗin CT ɗin yana kan gefen daji, yana sauƙaƙa shigar da igiyoyi kuma sojojin waje ba su shafe su ba.
• Tsayi daga wurin shigarwa na bushing zuwa ƙasa ya fi 680mm girma.
No | Daidaitawa | Daidaitaccen suna |
1 | GB/T 3906-2020 | 3.6kV ~ 40.5kV AC karfe da aka rufe da kayan aiki da kayan aiki |
2 | GB/T 11022-2011 | Abubuwan buƙatun fasaha na gama gari don babban ƙarfin wutar lantarki da ka'idodin kayan aiki |
3 | GB/T 3804-2017 | 3.6kV ~ 40.5kV high irin ƙarfin lantarki AC load canji |
4 | GB1984-2014 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC kewaye |
5 | GB1985-2014 | High ƙarfin lantarki AC disconnector da earthing canji |
6 | GB 3309-1989 | Gwajin injina na babban ƙarfin wutan lantarki a yanayin zafi na al'ada |
7 | GB/T13540-2009 | Abubuwan buƙatun anti-magnetic don babban ƙarfin wutan lantarki da kayan sarrafawa |
8 | GE T 13384-2008 | Janar yanayin fasaha don marufi na kayan inji da lantarki |
9 | T13385-2008 | Bukatun marufi |
10 | GB/T 191-2008 | Marufi, ajiya da alamun hoto na sufuri |
11 | GB/T 311.1-2012 | Daidaitawar Insulation Part 1 Ma'anar, ƙa'idodi da ƙa'idodi |
1 Babban tsarin sauyawa2Aiki panel
3Tsarin keɓewa4Kebul dakin
5Akwatin sarrafawa na biyu6Busbar mai haɗa bushing
7Arc extinguishing na'urar8Mai cire haɗin haɗin gwiwa
9Akwatin da aka rufe cikakke10Na'urar rage matsi a cikin akwatin
Kebul dakin
• Za'a iya buɗe ɗakin kebul ɗin idan mai ciyarwa ya keɓe ko ƙasa.
• Bushing ya bi daidaitattun DIN EN 50181, haɗin ƙulli na M16, kuma ana iya haɗa mai kama a bayan adaftar USB mai siffar T.
• Haɗin CT ɗin yana kan gefen bushing, yana sauƙaƙa shigar da igiyoyi dasojojin waje ba su shafa ba.
• Tsayi daga wurin shigarwa na bushing zuwa ƙasa ya fi 680mm girma
Na'urar sauya kayan aiki
Gudun bazara guda ɗaya da ƙirar shaft ɗin aiki guda biyu yana tabbatar da daidaitaccen motsi da sarrafawa, kawar da haɗarin wuce gona da iri yayin buɗewa da rufewa. Ƙarfin ginin injin sa yana ɗaukar tsawon rayuwa sama da sau 10,000, yayin da kayan aikin lantarki da aka ƙera da shi yana sauƙaƙe shigarwa da kulawa.
Maɓallin kaya mai matsayi uku
Zane-zane na madaidaicin maɓalli uku, tare da wurare daban-daban don rufewa, buɗewa, da ƙasa, yana tabbatar da iyakar aminci da aminci. Wuta mai jujjuyawarta da hadeddewar baka mai kashe nada yadda ya kamata, tana isar da keɓaɓɓen rufi da ɓarna aiki.
Tsarin keɓewa (Cire haɗin)
Ƙirƙirar shaft dual na bazara guda ɗaya, ginanniyar ingantaccen rufewa, buɗewa, da na'urori masu haɗawa da ƙasa don tabbatar da cewa babu bayyananniyar overshoot yayin rufewa da buɗewa. Rayuwar inji na samfurin ya fi sau 10,000, kuma an riga an tsara kayan aikin lantarki don tabbatar da shigarwa da kiyayewa a kowane lokaci.
An ƙera shi daidai da ƙa'idodin IEC, GB da DL masu alaƙa
Babban matakan da aka bi sune kamar haka | |
Saukewa: IEC62271-1 | Gabaɗaya ƙayyadaddun bayanai don babban ƙarfin wutan lantarki da kayan sarrafawa |
Saukewa: IEC62271-103 | tare da ƙimar ƙarfin lantarki sama da 1KV, 52kV da ƙasa |
Saukewa: IEC62271-102 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC keɓance sauyawa da maɓallin ƙasa |
Saukewa: EC62271-200 | Ƙarfe-ƙarfe AC switchgear da kayan sarrafawa tare da ƙimar ƙarfin lantarki sama da 1kv da 52ky da ƙasa |
Saukewa: EC62271-100 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC kewaye |
Saukewa: EC62271-105 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC lodin sauya-fus mai haɗa kayan lantarki tare da ƙimar ƙarfin lantarki sama da 1kv da 52kv da ƙasa |
GB3906 | 3.6kV ~ 40.5kV AC karfe da aka rufe da kayan aiki da kayan aiki |
GB3804 | 3.6kV ~ 40.5V high irin ƙarfin lantarki AC load canji |
GB16926 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC load canji - fuse hade kayan lantarki |
GB1984 | Babban ƙarfin wutar lantarki AC kewaye |
DL/T 593 | Abubuwan buƙatun fasaha na gama gari don babban ƙarfin wutar lantarki da ka'idodin kayan aiki |
DL/T 402 | Sharuɗɗan fasaha don yin odar babban ƙarfin wutar lantarki AC |
DL/T 404 | 3.6kV ~ 40.5kV AC karfe da aka rufe da kayan aiki da kayan aiki |
DL/T 486 | Sharuɗɗan fasaha don yin odar AC babban ƙarfin wutar lantarki keɓance maɓalli da maɓallan ƙasa |
Na'urar kashe Arc da cire haɗin haɗin
Tsarin rufewa da buɗewa yana amfani da ƙirar cam, yana tabbatar da madaidaicin wuce gona da iri da cikakken tafiye-tafiye, tare da haɓaka haɓakar samarwa. An kera bangarorin gefen da aka kera da kyau ta amfani da gyare-gyaren SMC, yana ba da garantin ingantattun ma'auni da ƙarfin rufewa na musamman. Ƙirar matsayi uku na mai cire haɗin, wanda ya ƙunshi rufewa, buɗewa, da ayyukan ƙasa, yana jaddada aminci da aminci.
Injin mai watsewar kewayawa
Daidaitaccen tsarin watsawa tare da aikin sake rufewa yana ɗaukar haɗin maɓalli mai siffar V. Tallafin tsarin shaft na tsarin watsawa yana ɗaukar babban adadin ƙirar ƙirar ƙira. Yana da jujjuyawar juyi da ingantaccen watsawa, don haka yana tabbatar da rayuwar inji na samfur fiye da sau 10,000.
An tsara kayan aikin lantarki don tabbatar da shigar-
lation da kulawa suna samuwa a kowane lokaci.
Bayanan fasaha | ||
No | Suna | Siga |
1 | Ƙarfin wutar lantarki | 40.5kV |
2 | Ƙimar ƙarfin juriya | 95KV/118kV |
3 | Ƙimar walƙiya mai ƙima ta jure ƙarfin lantarki | 185kV/215kV |
4 | Ƙimar kololuwar jure halin yanzu (Ip/Ipe) | ku 63k |
5 | Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu (Ik/Ike) | 25k ku |
6 | Ƙididdigar tsawon lokacin gajeren kewaye (tk) | 2s |
7 | baka na ciki jure halin yanzu,1s | 25k ku |
8 | Ƙididdigar mita | 50/60Hz |
9 | Rated basbar current (IrBB) | 630A |
10 | Ƙididdigar halin yanzu (Ir) | 630A |
11 | Daidaitawa | GB3906 GB1984 GB3804 GB16926 |
12 | Matsayin kariya | IP4X |
13 | Yanayin zafin jiki | -40 ℃ zuwa +70 ℃ |
14 | Matsakaicin zafi dangi | 95% |
Ma'aunin Fasaha | ||
Aikin | Naúrar | ƙimar siga |
Na al'ada | ||
Ƙarfin wutar lantarki | kV | 40.5 |
Walƙiya ƙwanƙwasa ƙarfin lantarki | kV | 185/215 |
Mitar wutar lantarki jure wa wutar lantarki | kV-1 min | 95/118 |
Ƙididdigar mita | Hz | 50/60 |
SF6 ƙimar cajin matsi | MPa | / |
Farashin SF6 | / | 0.05% / shekara |
Intemal Arc Class (IAC) | ka/s | Saukewa: AFLR20-1 |
Matakin kariyar akwatin iska | / | IP67 |
madaidaicin kariya na cubicle | / | IP4X |
Matsayin kariya tsakanin sassan | / | IP2X |
An sanya wani sashi a cikin dukan kubicle | PC | ≤20 (1.1 Ur) |
Load din naúrar sauyawa | ||
Ƙididdigar halin yanzu | A | 630 |
An ƙididdige ɗan gajeren jirgin sama | kA | 50 (63*) |
Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | ka/s | 20-4 |
Load canza inji rayuwa | / | M15000 sau |
Grounding canza inji rayuwa | / | M13000 sau |
Load canza rayuwar lantarki | / | E3100 sau |
Naúrar watsewar kewayawa | ||
Ƙididdigar halin yanzu | A | 630 |
Ƙididdigar karya halin yanzu | kA | 20/25 |
An ƙididdige ɗan gajeren da'ira yin halin yanzu | kA | 50/63 |
Rayuwar inji mai jujjuyawa | / | M1 10000 sau |
Disconnector inji rayuwa | / | M15000 sau |
Grounding canza inji rayuwa | / | M1 3000 sau |
Rayuwar wutar lantarki mai watsewa | / | Sau 30, matakin E2 |
Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | / | 20-4 (25-2 |
An ƙididdige jerin aiki | / | 0-0.3s-C0-180s-C0 |
Fuse hade da naúrar lantarki | ||
Ƙididdigar halin yanzu | / | 125* |
An ƙididdige ɗan gajeren kewayawar halin yanzu | / | 31.5/80 |
Canja wurin mai ƙima | / | 1750 |
rated capacitive halin yanzu karya aji | / | / |
Lura:*Ya dogara da fius mai ƙarfi. |